An warware: html musaki shigar da sallama

Babban matsalar ita ce idan ba tare da maɓallin shigar da shigarwa ba, masu amfani ba za su iya ƙaddamar da fom ɗin su ba.

<form> <input type="text"> <input type="submit" onclick="return false"> </form>

Wannan lambar tana ƙirƙira fom tare da filayen shigarwa guda biyu, ɗaya don rubutu ɗaya kuma don ƙaddamar da fom. Shigar da ƙaddamarwa yana da mai sarrafa taron danna wanda ke dawo da karya, wanda ke hana ƙaddamar da fom ɗin.

Hana masu amfani ƙaddamar da fom

Hana masu amfani ƙaddamar da fom a cikin HTML siffa ce da ke taimakawa kare gidan yanar gizon ku daga ƙaddamarwa na mugunta. Hana masu amfani ƙaddamar da fom a cikin HTML suna toshe duk wani nau'i na ƙaddamarwa a cikin HTML, yana hana masu amfani da ba su izini ba da fom.

Yadda ake kashe fom sallama akan maɓallin shigar

Don hana ƙaddamar da fom akan maɓallin shigar da ke cikin HTML, zaku iya amfani da lambar mai zuwa:

Hana ƙaddamar da fom akan latsa maɓallin Shigar

Lokacin da mai amfani ya shigar da bayanai a cikin wani tsari akan gidan yanar gizon, yana da mahimmanci a hana su ƙaddamar da fom. Hanya ɗaya don yin wannan ita ce samun maɓallin ƙaddamar da fom a kan fom. Lokacin da mai amfani ya danna maɓallin, zai hana su ƙaddamar da fom.

Shafi posts:

Leave a Comment