An warware: a tsaye a layi na tsakiya yana amsa kallon ɗan ƙasa

Babbar matsalar da ke da alaƙa da cibiyar daidaitawa a tsaye tana mayar da martani ga mahallin mahallin ita ce tana iya haifar da batutuwan gungurawa. Lokacin da mai amfani ya gungura ƙasa shafi, abun ciki a tsakiyar allon zai matsa ƙasa tare da su, amma abun ciki a gefen allon zai tsaya a tsaye. Wannan na iya zama matsala idan kuna son masu amfani su sami damar ganin duk abubuwan ku a lokaci ɗaya.

Kara karantawa

An warware: taso kan ruwa dama amsa ɗan ƙasa

Babban matsala tare da amfani da React Native shine cewa yana iya zama da wahala a cire matsala da warware matsalolin. Saboda React Native shine tsarin ci gaban dandali-agnostic, dole ne masu haɓakawa su koyi gyara daban-daban da dabarun magance matsala ga kowane dandamali daban-daban da suke aiki akai. Bugu da ƙari, React Native apps ba su da tallafi sosai kamar ƙa'idodin ƙa'idodin ƙasa, don haka ƙila a sami ƙarancin albarkatun da za su taimaka gyara ko warware matsala.

Kara karantawa

An warware: kayan ado na rubutu yana amsa ɗan ƙasa

Babban matsalar da ke da alaƙa da kayan ado na rubutu yana amsawa na ɗan ƙasa shine cewa yana iya zama da wahala a tantance wane kayan ado na rubutu ya kamata a yi amfani da su akan wani abin da aka bayar. Wannan na iya zama matsala musamman lokacin ƙoƙarin yin amfani da kayan ado na rubutu daban-daban zuwa abubuwa daban-daban a cikin takaddar da aka ba.

Kara karantawa

An warware: br a cikin martani na ɗan ƙasa

Ɗaya daga cikin manyan matsalolin yin amfani da React Native shine cewa yana iya zama da wahala a yi kuskure da bayanin martabar app ɗin ku. React Native yana amfani da wani dandali na daban fiye da masu binciken gidan yanar gizo, don haka yin kuskure da bayyana ƙa'idar ku na iya zama da wahala. Bugu da ƙari, React Native apps yawanci ana gina su ta amfani da tsarin gini daban-daban fiye da ƙa'idodin gidan yanar gizo, waɗanda zasu iya yin gyara kuskure da bayyana su har ma da wahala.

Kara karantawa

An warware: tsayin na'urar yana amsa ɗan ƙasa

Babban matsalar tsayin na'urar yana amsawa na asali shine cewa yana iya zama da wahala a kula da matsayin yatsan mai amfani yayin da suke gogewa da gungurawa. Wannan na iya yin wahala ga app ɗin ya ba da amsa daidai ga abubuwan da suka nuna, wanda zai iya haifar da abubuwan takaici.

Kara karantawa